Độ nhạy POCO M8x Free Fire
Tính cho POCO M8x từ màn hình 6.9" 120 Hz, chip Snapdragon 4 Gen 5 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
POCO M8x · 6 GB
Độ nhạy FF MAX
POCO M8x · 6 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 179 | 174 | 162 | 152 | 95 | 143 |
| FF MAX | 183 | 177 | 165 | 154 | 96 | 146 | |
| 6 GB | Free Fire | 177 | 171 | 160 | 150 | 94 | 142 |
| FF MAX | 180 | 174 | 163 | 152 | 95 | 144 |
Hiệu năng chơi game của POCO M8x
POCO M8x có màn hình 6.9 inch độ phân giải 720×1600, tần số quét 120 Hz, dùng chip Snapdragon 4 Gen 5.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 5.2/10 (Tầm trung), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60 FPS.
Máy giữ FPS ổn định trong đa số giao tranh, nên giá trị cân bằng giữa tốc độ và kiểm soát.
Thông số POCO M8x được dùng
| Màn hình | 6.9" |
|---|---|
| Độ phân giải | 720 × 1600 |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~240 Hz |
| Chip | Snapdragon 4 Gen 5 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| Năm ra mắt | 2026 |
Độ nhạy theo súng cho POCO M8x
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 185 | 181 | 160 | 150 | 94 |
| MP40 | 186 | 173 | 153 | 150 | 94 |
| UMP | 183 | 173 | 153 | 150 | 94 |
| AWM | 173 | 165 | 160 | 150 | 100 |
| M4A1 | 177 | 167 | 158 | 150 | 94 |
| GROZA | 177 | 167 | 158 | 150 | 94 |
| Woodpecker | 177 | 169 | 160 | 154 | 94 |
| Desert Eagle | 181 | 177 | 160 | 150 | 94 |
Hỏi đáp POCO M8x chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho POCO M8x là bao nhiêu?
Với POCO M8x trên thang 0–200, dùng Tổng thể 177, Hồng tâm 171, Ống ngắm 2x 160, Ống ngắm 4x 150, Ống ngắm bắn tỉa 94 và Nhìn tự do 142. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho POCO M8x là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 510 (khoảng an toàn 480–540). Mặc định của POCO M8x khoảng 419. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
POCO M8x chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
POCO M8x đạt 5.2/10 trong engine của chúng tôi (Tầm trung). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho POCO M8x?
Khoảng 53% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.