Độ nhạy POCO X8s Free Fire
Tính cho POCO X8s từ màn hình 6.35" 120 Hz, chip Snapdragon 7 Gen 4 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
POCO X8s · 12 GB
Độ nhạy FF MAX
POCO X8s · 12 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 8 GB | Free Fire | 167 | 162 | 153 | 144 | 90 | 134 |
| FF MAX | 169 | 164 | 154 | 145 | 90 | 135 | |
| 12 GB | Free Fire | 167 | 162 | 153 | 144 | 90 | 134 |
| FF MAX | 167 | 162 | 153 | 144 | 90 | 134 |
Hiệu năng chơi game của POCO X8s
POCO X8s có màn hình 6.35 inch độ phân giải 1220×2656, tần số quét 120 Hz, dùng chip Snapdragon 7 Gen 4.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 8.1/10 (Cận cao cấp), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60-90 FPS.
Máy chạy Free Fire rất mượt, nên giá trị tập trung vào kiểm soát chính xác thay vì bù giật lag.
Thông số POCO X8s được dùng
| Màn hình | 6.35" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1220 × 2656 |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~240 Hz |
| Chip | Snapdragon 7 Gen 4 |
| RAM | 8 / 12 GB |
| Năm ra mắt | 2026 |
Độ nhạy theo súng cho POCO X8s
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 175 | 172 | 153 | 144 | 90 |
| MP40 | 176 | 164 | 146 | 144 | 90 |
| UMP | 173 | 164 | 146 | 144 | 90 |
| AWM | 163 | 156 | 153 | 144 | 96 |
| M4A1 | 167 | 158 | 151 | 144 | 90 |
| GROZA | 167 | 158 | 151 | 144 | 90 |
| Woodpecker | 167 | 160 | 153 | 148 | 90 |
| Desert Eagle | 171 | 168 | 153 | 144 | 90 |
Hỏi đáp POCO X8s chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho POCO X8s là bao nhiêu?
Với POCO X8s trên thang 0–200, dùng Tổng thể 167, Hồng tâm 162, Ống ngắm 2x 153, Ống ngắm 4x 144, Ống ngắm bắn tỉa 90 và Nhìn tự do 134. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho POCO X8s là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 510 (khoảng an toàn 480–540). Mặc định của POCO X8s khoảng 393. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
POCO X8s chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
POCO X8s đạt 8.1/10 trong engine của chúng tôi (Cận cao cấp). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60-90 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho POCO X8s?
Khoảng 56% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.