Độ nhạy POCO M8 Power Free Fire
Tính cho POCO M8 Power từ màn hình 6.99" 120 Hz, chip Snapdragon 4 Gen 4 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
POCO M8 Power · 8 GB
Độ nhạy FF MAX
POCO M8 Power · 8 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 GB | Free Fire | 177 | 171 | 161 | 151 | 94 | 142 |
| FF MAX | 180 | 174 | 163 | 152 | 95 | 144 | |
| 8 GB | Free Fire | 174 | 169 | 159 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 178 | 172 | 161 | 151 | 94 | 142 |
Hiệu năng chơi game của POCO M8 Power
POCO M8 Power có màn hình 6.99 inch độ phân giải 1080×2396, tần số quét 120 Hz, dùng chip Snapdragon 4 Gen 4.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 6/10 (Tầm trung), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60 FPS.
Máy giữ FPS ổn định trong đa số giao tranh, nên giá trị cân bằng giữa tốc độ và kiểm soát.
Thông số POCO M8 Power được dùng
| Màn hình | 6.99" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1080 × 2396 |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~240 Hz |
| Chip | Snapdragon 4 Gen 4 |
| RAM | 6 / 8 GB |
| Năm ra mắt | 2026 |
Độ nhạy theo súng cho POCO M8 Power
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 182 | 179 | 159 | 149 | 93 |
| MP40 | 183 | 171 | 152 | 149 | 93 |
| UMP | 180 | 171 | 152 | 149 | 93 |
| AWM | 170 | 163 | 159 | 149 | 99 |
| M4A1 | 174 | 165 | 157 | 149 | 93 |
| GROZA | 174 | 165 | 157 | 149 | 93 |
| Woodpecker | 174 | 167 | 159 | 153 | 93 |
| Desert Eagle | 178 | 175 | 159 | 149 | 93 |
Hỏi đáp POCO M8 Power chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho POCO M8 Power là bao nhiêu?
Với POCO M8 Power trên thang 0–200, dùng Tổng thể 174, Hồng tâm 169, Ống ngắm 2x 159, Ống ngắm 4x 149, Ống ngắm bắn tỉa 93 và Nhìn tự do 140. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho POCO M8 Power là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 520 (khoảng an toàn 490–550). Mặc định của POCO M8 Power khoảng 426. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
POCO M8 Power chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
POCO M8 Power đạt 6/10 trong engine của chúng tôi (Tầm trung). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho POCO M8 Power?
Khoảng 53% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.