ค่าความไว POCO M8 Power Free Fire
คำนวณสำหรับ POCO M8 Power จากจอ 6.99" 120 Hz ชิป Snapdragon 4 Gen 4 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
POCO M8 Power · 8 GB
ค่าความไว FF MAX
POCO M8 Power · 8 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 GB | Free Fire | 177 | 171 | 161 | 151 | 94 | 142 |
| FF MAX | 180 | 174 | 163 | 152 | 95 | 144 | |
| 8 GB | Free Fire | 174 | 169 | 159 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 178 | 172 | 161 | 151 | 94 | 142 |
ประสิทธิภาพเกมของ POCO M8 Power
POCO M8 Power มีหน้าจอ 6.99 นิ้ว ความละเอียด 1080×2396 รีเฟรชเรต 120 Hz ใช้ชิป Snapdragon 4 Gen 4
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 6/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก POCO M8 Power ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.99" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2396 |
| รีเฟรชเรต | 120 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~240 Hz |
| ชิปเซ็ต | Snapdragon 4 Gen 4 |
| RAM | 6 / 8 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2026 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ POCO M8 Power
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 182 | 179 | 159 | 149 | 93 |
| MP40 | 183 | 171 | 152 | 149 | 93 |
| UMP | 180 | 171 | 152 | 149 | 93 |
| AWM | 170 | 163 | 159 | 149 | 99 |
| M4A1 | 174 | 165 | 157 | 149 | 93 |
| GROZA | 174 | 165 | 157 | 149 | 93 |
| Woodpecker | 174 | 167 | 159 | 153 | 93 |
| Desert Eagle | 178 | 175 | 159 | 149 | 93 |
คำถามเกี่ยวกับ POCO M8 Power ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8 Power คือเท่าไร?
สำหรับ POCO M8 Power บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 174 จุดแดง 169 สโคป 2x 159 สโคป 4x 149 สโคปสไนเปอร์ 93 และมองอิสระ 140 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8 Power คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 520 (ช่วงปลอดภัย 490–550) ค่าเดิมของ POCO M8 Power ประมาณ 426 จดค่าเดิมไว้ก่อน
POCO M8 Power เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
POCO M8 Power ได้คะแนน 6/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8 Power คือเท่าไร?
ประมาณ 53% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ