Độ nhạy Tecno Pova Free Fire
Tính cho Tecno Pova từ màn hình 6.8" 60 Hz, chip Helio G80 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
Tecno Pova · 6 GB
Độ nhạy FF MAX
Tecno Pova · 6 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 186 | 180 | 167 | 153 | 96 | 145 |
| FF MAX | 190 | 183 | 169 | 155 | 97 | 148 | |
| 6 GB | Free Fire | 184 | 178 | 165 | 152 | 95 | 143 |
| FF MAX | 187 | 181 | 167 | 153 | 96 | 146 |
Hiệu năng chơi game của Tecno Pova
Tecno Pova có màn hình 6.8 inch độ phân giải 720×1640, tần số quét 60 Hz, dùng chip Helio G80.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 4.3/10 (Tầm trung), nên đồ họa khuyên dùng là Mượt với khoảng 40-60 FPS.
Máy giữ FPS ổn định trong đa số giao tranh, nên giá trị cân bằng giữa tốc độ và kiểm soát.
Thông số Tecno Pova được dùng
| Màn hình | 6.8" |
|---|---|
| Độ phân giải | 720 × 1640 |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~120 Hz |
| Chip | Helio G80 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| Năm ra mắt | 2020 |
Độ nhạy theo súng cho Tecno Pova
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 192 | 188 | 165 | 152 | 95 |
| MP40 | 193 | 180 | 158 | 152 | 95 |
| UMP | 190 | 180 | 158 | 152 | 95 |
| AWM | 180 | 172 | 165 | 152 | 101 |
| M4A1 | 184 | 174 | 163 | 152 | 95 |
| GROZA | 184 | 174 | 163 | 152 | 95 |
| Woodpecker | 184 | 176 | 165 | 156 | 95 |
| Desert Eagle | 188 | 184 | 165 | 152 | 95 |
Hỏi đáp Tecno Pova chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho Tecno Pova là bao nhiêu?
Với Tecno Pova trên thang 0–200, dùng Tổng thể 184, Hồng tâm 178, Ống ngắm 2x 165, Ống ngắm 4x 152, Ống ngắm bắn tỉa 95 và Nhìn tự do 143. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho Tecno Pova là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 470 (khoảng an toàn 440–500). Mặc định của Tecno Pova khoảng 405. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
Tecno Pova chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
Tecno Pova đạt 4.3/10 trong engine của chúng tôi (Tầm trung). Dùng đồ họa Mượt để có khoảng 40-60 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho Tecno Pova?
Khoảng 53% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.