ค่าความไว Tecno Pova Free Fire
คำนวณสำหรับ Tecno Pova จากจอ 6.8" 60 Hz ชิป Helio G80 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
Tecno Pova · 6 GB
ค่าความไว FF MAX
Tecno Pova · 6 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 186 | 180 | 167 | 153 | 96 | 145 |
| FF MAX | 190 | 183 | 169 | 155 | 97 | 148 | |
| 6 GB | Free Fire | 184 | 178 | 165 | 152 | 95 | 143 |
| FF MAX | 187 | 181 | 167 | 153 | 96 | 146 |
ประสิทธิภาพเกมของ Tecno Pova
Tecno Pova มีหน้าจอ 6.8 นิ้ว ความละเอียด 720×1640 รีเฟรชเรต 60 Hz ใช้ชิป Helio G80
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 4.3/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ ลื่นไหล ได้ประมาณ 40-60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก Tecno Pova ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.8" |
|---|---|
| ความละเอียด | 720 × 1640 |
| รีเฟรชเรต | 60 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~120 Hz |
| ชิปเซ็ต | Helio G80 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2020 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ Tecno Pova
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 192 | 188 | 165 | 152 | 95 |
| MP40 | 193 | 180 | 158 | 152 | 95 |
| UMP | 190 | 180 | 158 | 152 | 95 |
| AWM | 180 | 172 | 165 | 152 | 101 |
| M4A1 | 184 | 174 | 163 | 152 | 95 |
| GROZA | 184 | 174 | 163 | 152 | 95 |
| Woodpecker | 184 | 176 | 165 | 156 | 95 |
| Desert Eagle | 188 | 184 | 165 | 152 | 95 |
คำถามเกี่ยวกับ Tecno Pova ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova คือเท่าไร?
สำหรับ Tecno Pova บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 184 จุดแดง 178 สโคป 2x 165 สโคป 4x 152 สโคปสไนเปอร์ 95 และมองอิสระ 143 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 470 (ช่วงปลอดภัย 440–500) ค่าเดิมของ Tecno Pova ประมาณ 405 จดค่าเดิมไว้ก่อน
Tecno Pova เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
Tecno Pova ได้คะแนน 4.3/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก ลื่นไหล จะได้ประมาณ 40-60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova คือเท่าไร?
ประมาณ 53% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ