Độ nhạy POCO M8s Free Fire
Tính cho POCO M8s từ màn hình 6.9" 144 Hz, chip Snapdragon 6s Gen 3 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
POCO M8s · 8 GB
Độ nhạy FF MAX
POCO M8s · 8 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 GB | Free Fire | 174 | 168 | 159 | 150 | 93 | 141 |
| FF MAX | 177 | 171 | 161 | 151 | 94 | 143 | |
| 8 GB | Free Fire | 171 | 165 | 157 | 148 | 92 | 139 |
| FF MAX | 174 | 168 | 159 | 150 | 93 | 141 |
Hiệu năng chơi game của POCO M8s
POCO M8s có màn hình 6.9 inch độ phân giải 1080×2392, tần số quét 144 Hz, dùng chip Snapdragon 6s Gen 3.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 6.3/10 (Tầm trung), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60 FPS.
Máy giữ FPS ổn định trong đa số giao tranh, nên giá trị cân bằng giữa tốc độ và kiểm soát.
Thông số POCO M8s được dùng
| Màn hình | 6.9" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1080 × 2392 |
| Tần số quét | 144 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~300 Hz |
| Chip | Snapdragon 6s Gen 3 |
| RAM | 6 / 8 GB |
| Năm ra mắt | 2026 |
Độ nhạy theo súng cho POCO M8s
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 179 | 175 | 157 | 148 | 92 |
| MP40 | 180 | 167 | 150 | 148 | 92 |
| UMP | 177 | 167 | 150 | 148 | 92 |
| AWM | 167 | 159 | 157 | 148 | 98 |
| M4A1 | 171 | 161 | 155 | 148 | 92 |
| GROZA | 171 | 161 | 155 | 148 | 92 |
| Woodpecker | 171 | 163 | 157 | 152 | 92 |
| Desert Eagle | 175 | 171 | 157 | 148 | 92 |
Hỏi đáp POCO M8s chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho POCO M8s là bao nhiêu?
Với POCO M8s trên thang 0–200, dùng Tổng thể 171, Hồng tâm 165, Ống ngắm 2x 157, Ống ngắm 4x 148, Ống ngắm bắn tỉa 92 và Nhìn tự do 139. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho POCO M8s là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 510 (khoảng an toàn 480–540). Mặc định của POCO M8s khoảng 421. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
POCO M8s chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
POCO M8s đạt 6.3/10 trong engine của chúng tôi (Tầm trung). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho POCO M8s?
Khoảng 53% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.