ค่าความไว POCO M8s Free Fire
คำนวณสำหรับ POCO M8s จากจอ 6.9" 144 Hz ชิป Snapdragon 6s Gen 3 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
POCO M8s · 8 GB
ค่าความไว FF MAX
POCO M8s · 8 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 GB | Free Fire | 174 | 168 | 159 | 150 | 93 | 141 |
| FF MAX | 177 | 171 | 161 | 151 | 94 | 143 | |
| 8 GB | Free Fire | 171 | 165 | 157 | 148 | 92 | 139 |
| FF MAX | 174 | 168 | 159 | 150 | 93 | 141 |
ประสิทธิภาพเกมของ POCO M8s
POCO M8s มีหน้าจอ 6.9 นิ้ว ความละเอียด 1080×2392 รีเฟรชเรต 144 Hz ใช้ชิป Snapdragon 6s Gen 3
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 6.3/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก POCO M8s ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.9" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2392 |
| รีเฟรชเรต | 144 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~300 Hz |
| ชิปเซ็ต | Snapdragon 6s Gen 3 |
| RAM | 6 / 8 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2026 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ POCO M8s
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 179 | 175 | 157 | 148 | 92 |
| MP40 | 180 | 167 | 150 | 148 | 92 |
| UMP | 177 | 167 | 150 | 148 | 92 |
| AWM | 167 | 159 | 157 | 148 | 98 |
| M4A1 | 171 | 161 | 155 | 148 | 92 |
| GROZA | 171 | 161 | 155 | 148 | 92 |
| Woodpecker | 171 | 163 | 157 | 152 | 92 |
| Desert Eagle | 175 | 171 | 157 | 148 | 92 |
คำถามเกี่ยวกับ POCO M8s ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8s คือเท่าไร?
สำหรับ POCO M8s บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 171 จุดแดง 165 สโคป 2x 157 สโคป 4x 148 สโคปสไนเปอร์ 92 และมองอิสระ 139 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8s คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 510 (ช่วงปลอดภัย 480–540) ค่าเดิมของ POCO M8s ประมาณ 421 จดค่าเดิมไว้ก่อน
POCO M8s เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
POCO M8s ได้คะแนน 6.3/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8s คือเท่าไร?
ประมาณ 53% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ