Độ nhạy POCO M3 Free Fire
Tính cho POCO M3 từ màn hình 6.53" 60 Hz, chip Snapdragon 662 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
POCO M3 · 6 GB
Độ nhạy FF MAX
POCO M3 · 6 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 185 | 179 | 165 | 152 | 95 | 144 |
| FF MAX | 188 | 182 | 168 | 154 | 96 | 146 | |
| 6 GB | Free Fire | 182 | 176 | 163 | 151 | 94 | 142 |
| FF MAX | 185 | 179 | 166 | 152 | 95 | 144 |
Hiệu năng chơi game của POCO M3
POCO M3 có màn hình 6.53 inch độ phân giải 1080×2340, tần số quét 60 Hz, dùng chip Snapdragon 662.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 4.3/10 (Tầm trung), nên đồ họa khuyên dùng là Mượt với khoảng 40-60 FPS.
Máy giữ FPS ổn định trong đa số giao tranh, nên giá trị cân bằng giữa tốc độ và kiểm soát.
Thông số POCO M3 được dùng
| Màn hình | 6.53" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1080 × 2340 |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~120 Hz |
| Chip | Snapdragon 662 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| Năm ra mắt | 2020 |
Độ nhạy theo súng cho POCO M3
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 190 | 186 | 163 | 151 | 94 |
| MP40 | 191 | 178 | 156 | 151 | 94 |
| UMP | 188 | 178 | 156 | 151 | 94 |
| AWM | 178 | 170 | 163 | 151 | 100 |
| M4A1 | 182 | 172 | 161 | 151 | 94 |
| GROZA | 182 | 172 | 161 | 151 | 94 |
| Woodpecker | 182 | 174 | 163 | 155 | 94 |
| Desert Eagle | 186 | 182 | 163 | 151 | 94 |
Hỏi đáp POCO M3 chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho POCO M3 là bao nhiêu?
Với POCO M3 trên thang 0–200, dùng Tổng thể 182, Hồng tâm 176, Ống ngắm 2x 163, Ống ngắm 4x 151, Ống ngắm bắn tỉa 94 và Nhìn tự do 142. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho POCO M3 là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 470 (khoảng an toàn 440–500). Mặc định của POCO M3 khoảng 405. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
POCO M3 chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
POCO M3 đạt 4.3/10 trong engine của chúng tôi (Tầm trung). Dùng đồ họa Mượt để có khoảng 40-60 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho POCO M3?
Khoảng 56% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.