ค่าความไว Tecno Pova 8 Pro Free Fire
คำนวณสำหรับ Tecno Pova 8 Pro จากจอ 6.78" 144 Hz ชิป Dimensity 7400 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
Tecno Pova 8 Pro · 12 GB
ค่าความไว FF MAX
Tecno Pova 8 Pro · 12 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 8 GB | Free Fire | 168 | 163 | 154 | 146 | 91 | 137 |
| FF MAX | 171 | 166 | 157 | 148 | 92 | 139 | |
| 12 GB | Free Fire | 167 | 162 | 154 | 146 | 91 | 136 |
| FF MAX | 169 | 164 | 155 | 147 | 91 | 138 |
ประสิทธิภาพเกมของ Tecno Pova 8 Pro
Tecno Pova 8 Pro มีหน้าจอ 6.78 นิ้ว ความละเอียด 1208×2644 รีเฟรชเรต 144 Hz ใช้ชิป Dimensity 7400
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 7.5/10 (รุ่นสูง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60-90 FPS
เล่น Free Fire ได้ลื่นมาก ค่าจึงเน้นการควบคุมที่แม่นยำแทนการชดเชยอาการกระตุก
สเปก Tecno Pova 8 Pro ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.78" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1208 × 2644 |
| รีเฟรชเรต | 144 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~300 Hz |
| ชิปเซ็ต | Dimensity 7400 |
| RAM | 8 / 12 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2026 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ Tecno Pova 8 Pro
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 175 | 172 | 154 | 146 | 91 |
| MP40 | 176 | 164 | 147 | 146 | 91 |
| UMP | 173 | 164 | 147 | 146 | 91 |
| AWM | 163 | 156 | 154 | 146 | 97 |
| M4A1 | 167 | 158 | 152 | 146 | 91 |
| GROZA | 167 | 158 | 152 | 146 | 91 |
| Woodpecker | 167 | 160 | 154 | 150 | 91 |
| Desert Eagle | 171 | 168 | 154 | 146 | 91 |
คำถามเกี่ยวกับ Tecno Pova 8 Pro ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 8 Pro คือเท่าไร?
สำหรับ Tecno Pova 8 Pro บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 167 จุดแดง 162 สโคป 2x 154 สโคป 4x 146 สโคปสไนเปอร์ 91 และมองอิสระ 136 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 8 Pro คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 540 (ช่วงปลอดภัย 510–570) ค่าเดิมของ Tecno Pova 8 Pro ประมาณ 417 จดค่าเดิมไว้ก่อน
Tecno Pova 8 Pro เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
Tecno Pova 8 Pro ได้คะแนน 7.5/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นสูง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60-90 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 8 Pro คือเท่าไร?
ประมาณ 56% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ