ค่าความไว Tecno Pova Neo 3 Free Fire
คำนวณสำหรับ Tecno Pova Neo 3 จากจอ 6.82" 90 Hz ชิป Helio G85 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
Tecno Pova Neo 3 · 8 GB
ค่าความไว FF MAX
Tecno Pova Neo 3 · 8 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 184 | 178 | 166 | 153 | 96 | 145 |
| FF MAX | 188 | 181 | 168 | 155 | 97 | 148 | |
| 8 GB | Free Fire | 179 | 173 | 162 | 150 | 94 | 142 |
| FF MAX | 182 | 176 | 164 | 152 | 95 | 144 |
ประสิทธิภาพเกมของ Tecno Pova Neo 3
Tecno Pova Neo 3 มีหน้าจอ 6.82 นิ้ว ความละเอียด 720×1640 รีเฟรชเรต 90 Hz ใช้ชิป Helio G85
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 5/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก Tecno Pova Neo 3 ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.82" |
|---|---|
| ความละเอียด | 720 × 1640 |
| รีเฟรชเรต | 90 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~180 Hz |
| ชิปเซ็ต | Helio G85 |
| RAM | 4 / 8 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2023 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ Tecno Pova Neo 3
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 187 | 183 | 162 | 150 | 94 |
| MP40 | 188 | 175 | 155 | 150 | 94 |
| UMP | 185 | 175 | 155 | 150 | 94 |
| AWM | 175 | 167 | 162 | 150 | 100 |
| M4A1 | 179 | 169 | 160 | 150 | 94 |
| GROZA | 179 | 169 | 160 | 150 | 94 |
| Woodpecker | 179 | 171 | 162 | 154 | 94 |
| Desert Eagle | 183 | 179 | 162 | 150 | 94 |
คำถามเกี่ยวกับ Tecno Pova Neo 3 ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova Neo 3 คือเท่าไร?
สำหรับ Tecno Pova Neo 3 บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 179 จุดแดง 173 สโคป 2x 162 สโคป 4x 150 สโคปสไนเปอร์ 94 และมองอิสระ 142 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova Neo 3 คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 500 (ช่วงปลอดภัย 470–530) ค่าเดิมของ Tecno Pova Neo 3 ประมาณ 406 จดค่าเดิมไว้ก่อน
Tecno Pova Neo 3 เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
Tecno Pova Neo 3 ได้คะแนน 5/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova Neo 3 คือเท่าไร?
ประมาณ 53% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ