Độ nhạy POCO X2 Free Fire
Tính cho POCO X2 từ màn hình 6.67" 120 Hz, chip Snapdragon 730G và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
POCO X2 · 8 GB
Độ nhạy FF MAX
POCO X2 · 8 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 GB | Free Fire | 175 | 170 | 160 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 179 | 173 | 162 | 151 | 94 | 143 | |
| 8 GB | Free Fire | 173 | 167 | 157 | 148 | 92 | 138 |
| FF MAX | 176 | 170 | 160 | 150 | 93 | 141 |
Hiệu năng chơi game của POCO X2
POCO X2 có màn hình 6.67 inch độ phân giải 1080×2400, tần số quét 120 Hz, dùng chip Snapdragon 730G.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 6/10 (Tầm trung), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60 FPS.
Máy giữ FPS ổn định trong đa số giao tranh, nên giá trị cân bằng giữa tốc độ và kiểm soát.
Thông số POCO X2 được dùng
| Màn hình | 6.67" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1080 × 2400 |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~240 Hz |
| Chip | Snapdragon 730G |
| RAM | 6 / 8 GB |
| Năm ra mắt | 2020 |
Độ nhạy theo súng cho POCO X2
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 181 | 177 | 157 | 148 | 92 |
| MP40 | 182 | 169 | 150 | 148 | 92 |
| UMP | 179 | 169 | 150 | 148 | 92 |
| AWM | 169 | 161 | 157 | 148 | 98 |
| M4A1 | 173 | 163 | 155 | 148 | 92 |
| GROZA | 173 | 163 | 155 | 148 | 92 |
| Woodpecker | 173 | 165 | 157 | 152 | 92 |
| Desert Eagle | 177 | 173 | 157 | 148 | 92 |
Hỏi đáp POCO X2 chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho POCO X2 là bao nhiêu?
Với POCO X2 trên thang 0–200, dùng Tổng thể 173, Hồng tâm 167, Ống ngắm 2x 157, Ống ngắm 4x 148, Ống ngắm bắn tỉa 92 và Nhìn tự do 138. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho POCO X2 là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 500 (khoảng an toàn 470–530). Mặc định của POCO X2 khoảng 406. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
POCO X2 chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
POCO X2 đạt 6/10 trong engine của chúng tôi (Tầm trung). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho POCO X2?
Khoảng 56% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.