Độ nhạy POCO M5s Free Fire
Tính cho POCO M5s từ màn hình 6.43" 60 Hz, chip Helio G95 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
POCO M5s · 6 GB
Độ nhạy FF MAX
POCO M5s · 6 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 182 | 176 | 163 | 150 | 94 | 142 |
| FF MAX | 186 | 179 | 166 | 152 | 95 | 144 | |
| 6 GB | Free Fire | 179 | 174 | 161 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 183 | 177 | 164 | 151 | 94 | 142 |
Hiệu năng chơi game của POCO M5s
POCO M5s có màn hình 6.43 inch độ phân giải 1080×2400, tần số quét 60 Hz, dùng chip Helio G95.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 4.9/10 (Tầm trung), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60 FPS.
Máy giữ FPS ổn định trong đa số giao tranh, nên giá trị cân bằng giữa tốc độ và kiểm soát.
Thông số POCO M5s được dùng
| Màn hình | 6.43" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1080 × 2400 |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~120 Hz |
| Chip | Helio G95 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| Năm ra mắt | 2022 |
Độ nhạy theo súng cho POCO M5s
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 187 | 184 | 161 | 149 | 93 |
| MP40 | 188 | 176 | 154 | 149 | 93 |
| UMP | 185 | 176 | 154 | 149 | 93 |
| AWM | 175 | 168 | 161 | 149 | 99 |
| M4A1 | 179 | 170 | 159 | 149 | 93 |
| GROZA | 179 | 170 | 159 | 149 | 93 |
| Woodpecker | 179 | 172 | 161 | 153 | 93 |
| Desert Eagle | 183 | 180 | 161 | 149 | 93 |
Hỏi đáp POCO M5s chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho POCO M5s là bao nhiêu?
Với POCO M5s trên thang 0–200, dùng Tổng thể 179, Hồng tâm 174, Ống ngắm 2x 161, Ống ngắm 4x 149, Ống ngắm bắn tỉa 93 và Nhìn tự do 140. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho POCO M5s là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 450 (khoảng an toàn 420–480). Mặc định của POCO M5s khoảng 391. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
POCO M5s chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
POCO M5s đạt 4.9/10 trong engine của chúng tôi (Tầm trung). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho POCO M5s?
Khoảng 56% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.