ค่าความไว Tecno Pova 4 Free Fire
คำนวณสำหรับ Tecno Pova 4 จากจอ 6.82" 90 Hz ชิป Helio G99 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
Tecno Pova 4 · 8 GB
ค่าความไว FF MAX
Tecno Pova 4 · 8 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ประสิทธิภาพเกมของ Tecno Pova 4
Tecno Pova 4 มีหน้าจอ 6.82 นิ้ว ความละเอียด 720×1640 รีเฟรชเรต 90 Hz ใช้ชิป Helio G99
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 6/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก Tecno Pova 4 ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.82" |
|---|---|
| ความละเอียด | 720 × 1640 |
| รีเฟรชเรต | 90 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~180 Hz |
| ชิปเซ็ต | Helio G99 |
| RAM | 8 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2022 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ Tecno Pova 4
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 183 | 180 | 159 | 148 | 92 |
| MP40 | 184 | 172 | 152 | 148 | 92 |
| UMP | 181 | 172 | 152 | 148 | 92 |
| AWM | 171 | 164 | 159 | 148 | 98 |
| M4A1 | 175 | 166 | 157 | 148 | 92 |
| GROZA | 175 | 166 | 157 | 148 | 92 |
| Woodpecker | 175 | 168 | 159 | 152 | 92 |
| Desert Eagle | 179 | 176 | 159 | 148 | 92 |
คำถามเกี่ยวกับ Tecno Pova 4 ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 4 คือเท่าไร?
สำหรับ Tecno Pova 4 บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 175 จุดแดง 170 สโคป 2x 159 สโคป 4x 148 สโคปสไนเปอร์ 92 และมองอิสระ 139 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 4 คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 500 (ช่วงปลอดภัย 470–530) ค่าเดิมของ Tecno Pova 4 ประมาณ 406 จดค่าเดิมไว้ก่อน
Tecno Pova 4 เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
Tecno Pova 4 ได้คะแนน 6/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 4 คือเท่าไร?
ประมาณ 53% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ