ค่าความไว Tecno Pova 2 Free Fire
คำนวณสำหรับ Tecno Pova 2 จากจอ 6.9" 60 Hz ชิป Helio G85 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
Tecno Pova 2 · 6 GB
ค่าความไว FF MAX
Tecno Pova 2 · 6 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 187 | 181 | 167 | 154 | 96 | 146 |
| FF MAX | 190 | 184 | 169 | 155 | 97 | 148 | |
| 6 GB | Free Fire | 184 | 178 | 165 | 152 | 95 | 144 |
| FF MAX | 187 | 181 | 167 | 154 | 96 | 146 |
ประสิทธิภาพเกมของ Tecno Pova 2
Tecno Pova 2 มีหน้าจอ 6.9 นิ้ว ความละเอียด 1080×2460 รีเฟรชเรต 60 Hz ใช้ชิป Helio G85
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 4.3/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ ลื่นไหล ได้ประมาณ 40-60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก Tecno Pova 2 ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.9" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2460 |
| รีเฟรชเรต | 60 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~120 Hz |
| ชิปเซ็ต | Helio G85 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2021 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ Tecno Pova 2
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 192 | 188 | 165 | 152 | 95 |
| MP40 | 193 | 180 | 158 | 152 | 95 |
| UMP | 190 | 180 | 158 | 152 | 95 |
| AWM | 180 | 172 | 165 | 152 | 101 |
| M4A1 | 184 | 174 | 163 | 152 | 95 |
| GROZA | 184 | 174 | 163 | 152 | 95 |
| Woodpecker | 184 | 176 | 165 | 156 | 95 |
| Desert Eagle | 188 | 184 | 165 | 152 | 95 |
คำถามเกี่ยวกับ Tecno Pova 2 ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 2 คือเท่าไร?
สำหรับ Tecno Pova 2 บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 184 จุดแดง 178 สโคป 2x 165 สโคป 4x 152 สโคปสไนเปอร์ 95 และมองอิสระ 144 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 2 คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 470 (ช่วงปลอดภัย 440–500) ค่าเดิมของ Tecno Pova 2 ประมาณ 411 จดค่าเดิมไว้ก่อน
Tecno Pova 2 เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
Tecno Pova 2 ได้คะแนน 4.3/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก ลื่นไหล จะได้ประมาณ 40-60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 2 คือเท่าไร?
ประมาณ 53% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ