Độ nhạy vivo T4 Free Fire
Tính cho vivo T4 từ màn hình 6.77" 120 Hz, chip Snapdragon 7s Gen 3 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
vivo T4 · 12 GB
Độ nhạy FF MAX
vivo T4 · 12 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 8 GB | Free Fire | 169 | 164 | 155 | 146 | 91 | 136 |
| FF MAX | 172 | 167 | 157 | 148 | 92 | 138 | |
| 12 GB | Free Fire | 169 | 164 | 155 | 146 | 91 | 136 |
| FF MAX | 170 | 165 | 155 | 146 | 91 | 137 |
Hiệu năng chơi game của vivo T4
vivo T4 có màn hình 6.77 inch độ phân giải 1080×2392, tần số quét 120 Hz, dùng chip Snapdragon 7s Gen 3.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 7.8/10 (Cận cao cấp), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60-90 FPS.
Máy chạy Free Fire rất mượt, nên giá trị tập trung vào kiểm soát chính xác thay vì bù giật lag.
Thông số vivo T4 được dùng
| Màn hình | 6.77" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1080 × 2392 |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~240 Hz |
| Chip | Snapdragon 7s Gen 3 |
| RAM | 8 / 12 GB |
| Năm ra mắt | 2025 |
Độ nhạy theo súng cho vivo T4
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 177 | 174 | 155 | 146 | 91 |
| MP40 | 178 | 166 | 148 | 146 | 91 |
| UMP | 175 | 166 | 148 | 146 | 91 |
| AWM | 165 | 158 | 155 | 146 | 97 |
| M4A1 | 169 | 160 | 153 | 146 | 91 |
| GROZA | 169 | 160 | 153 | 146 | 91 |
| Woodpecker | 169 | 162 | 155 | 150 | 91 |
| Desert Eagle | 173 | 170 | 155 | 146 | 91 |
Hỏi đáp vivo T4 chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho vivo T4 là bao nhiêu?
Với vivo T4 trên thang 0–200, dùng Tổng thể 169, Hồng tâm 164, Ống ngắm 2x 155, Ống ngắm 4x 146, Ống ngắm bắn tỉa 91 và Nhìn tự do 136. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho vivo T4 là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 540 (khoảng an toàn 510–570). Mặc định của vivo T4 khoảng 413. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
vivo T4 chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
vivo T4 đạt 7.8/10 trong engine của chúng tôi (Cận cao cấp). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60-90 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho vivo T4?
Khoảng 56% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.