Độ nhạy POCO M5 Free Fire
Tính cho POCO M5 từ màn hình 6.58" 90 Hz, chip Helio G99 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
POCO M5 · 6 GB
Độ nhạy FF MAX
POCO M5 · 6 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Độ nhạy cho từng phiên bản RAM
| RAM | Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | Nhìn tự do | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 180 | 174 | 162 | 150 | 94 | 142 |
| FF MAX | 183 | 177 | 165 | 152 | 95 | 144 | |
| 6 GB | Free Fire | 177 | 171 | 160 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 180 | 174 | 163 | 151 | 94 | 142 |
Hiệu năng chơi game của POCO M5
POCO M5 có màn hình 6.58 inch độ phân giải 1080×2408, tần số quét 90 Hz, dùng chip Helio G99.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 5.2/10 (Tầm trung), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60 FPS.
Máy giữ FPS ổn định trong đa số giao tranh, nên giá trị cân bằng giữa tốc độ và kiểm soát.
Thông số POCO M5 được dùng
| Màn hình | 6.58" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1080 × 2408 |
| Tần số quét | 90 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~180 Hz |
| Chip | Helio G99 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| Năm ra mắt | 2022 |
Độ nhạy theo súng cho POCO M5
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 185 | 181 | 160 | 149 | 93 |
| MP40 | 186 | 173 | 153 | 149 | 93 |
| UMP | 183 | 173 | 153 | 149 | 93 |
| AWM | 173 | 165 | 160 | 149 | 99 |
| M4A1 | 177 | 167 | 158 | 149 | 93 |
| GROZA | 177 | 167 | 158 | 149 | 93 |
| Woodpecker | 177 | 169 | 160 | 153 | 93 |
| Desert Eagle | 181 | 177 | 160 | 149 | 93 |
Hỏi đáp POCO M5 chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho POCO M5 là bao nhiêu?
Với POCO M5 trên thang 0–200, dùng Tổng thể 177, Hồng tâm 171, Ống ngắm 2x 160, Ống ngắm 4x 149, Ống ngắm bắn tỉa 93 và Nhìn tự do 140. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho POCO M5 là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 490 (khoảng an toàn 460–520). Mặc định của POCO M5 khoảng 399. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
POCO M5 chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
POCO M5 đạt 5.2/10 trong engine của chúng tôi (Tầm trung). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho POCO M5?
Khoảng 56% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.