Độ nhạy OnePlus Nord CE4 Free Fire
Tính cho OnePlus Nord CE4 từ màn hình 6.7" 120 Hz, chip Snapdragon 7 Gen 3 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
OnePlus Nord CE4 · 8 GB
Độ nhạy FF MAX
OnePlus Nord CE4 · 8 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Hiệu năng chơi game của OnePlus Nord CE4
OnePlus Nord CE4 có màn hình 6.7 inch độ phân giải 1080×2412, tần số quét 120 Hz, dùng chip Snapdragon 7 Gen 3.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 7.2/10 (Cận cao cấp), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60-90 FPS.
Máy chạy Free Fire rất mượt, nên giá trị tập trung vào kiểm soát chính xác thay vì bù giật lag.
Thông số OnePlus Nord CE4 được dùng
| Màn hình | 6.7" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1080 × 2412 |
| Tần số quét | 120 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~240 Hz |
| Chip | Snapdragon 7 Gen 3 |
| RAM | 8 GB |
| Năm ra mắt | 2024 |
Độ nhạy theo súng cho OnePlus Nord CE4
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 177 | 174 | 155 | 146 | 91 |
| MP40 | 178 | 166 | 148 | 146 | 91 |
| UMP | 175 | 166 | 148 | 146 | 91 |
| AWM | 165 | 158 | 155 | 146 | 97 |
| M4A1 | 169 | 160 | 153 | 146 | 91 |
| GROZA | 169 | 160 | 153 | 146 | 91 |
| Woodpecker | 169 | 162 | 155 | 150 | 91 |
| Desert Eagle | 173 | 170 | 155 | 146 | 91 |
Hỏi đáp OnePlus Nord CE4 chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho OnePlus Nord CE4 là bao nhiêu?
Với OnePlus Nord CE4 trên thang 0–200, dùng Tổng thể 169, Hồng tâm 164, Ống ngắm 2x 155, Ống ngắm 4x 146, Ống ngắm bắn tỉa 91 và Nhìn tự do 136. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho OnePlus Nord CE4 là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 530 (khoảng an toàn 500–560). Mặc định của OnePlus Nord CE4 khoảng 406. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
OnePlus Nord CE4 chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
OnePlus Nord CE4 đạt 7.2/10 trong engine của chúng tôi (Cận cao cấp). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60-90 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho OnePlus Nord CE4?
Khoảng 56% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.