Độ nhạy OnePlus Nord CE6 Free Fire
Tính cho OnePlus Nord CE6 từ màn hình 6.78" 144 Hz, chip Snapdragon 7s Gen 4 và RAM. Kết quả theo thang 0–200.
Độ nhạy Free Fire
OnePlus Nord CE6 · 8 GB
Độ nhạy FF MAX
OnePlus Nord CE6 · 8 GB
Muốn chính xác theo cách chơi của bạn?
Các giá trị này dành cho người chơi cân bằng, 3 ngón, trình độ trung bình. Đổi tùy chọn trong công cụ để có độ nhạy riêng.
Hiệu năng chơi game của OnePlus Nord CE6
OnePlus Nord CE6 có màn hình 6.78 inch độ phân giải 1272×2772, tần số quét 144 Hz, dùng chip Snapdragon 7s Gen 4.
Engine đánh giá hiệu năng Free Fire của máy là 7.2/10 (Cận cao cấp), nên đồ họa khuyên dùng là Tiêu chuẩn với khoảng 60-90 FPS.
Máy chạy Free Fire rất mượt, nên giá trị tập trung vào kiểm soát chính xác thay vì bù giật lag.
Thông số OnePlus Nord CE6 được dùng
| Màn hình | 6.78" |
|---|---|
| Độ phân giải | 1272 × 2772 |
| Tần số quét | 144 Hz |
| Tần số lấy mẫu cảm ứng | ~300 Hz |
| Chip | Snapdragon 7s Gen 4 |
| RAM | 8 GB |
| Năm ra mắt | 2026 |
Độ nhạy theo súng cho OnePlus Nord CE6
| Tổng thể | Hồng tâm | Ống ngắm 2x | Ống ngắm 4x | Ống ngắm bắn tỉa | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 175 | 172 | 154 | 146 | 91 |
| MP40 | 176 | 164 | 147 | 146 | 91 |
| UMP | 173 | 164 | 147 | 146 | 91 |
| AWM | 163 | 156 | 154 | 146 | 97 |
| M4A1 | 167 | 158 | 152 | 146 | 91 |
| GROZA | 167 | 158 | 152 | 146 | 91 |
| Woodpecker | 167 | 160 | 154 | 150 | 91 |
| Desert Eagle | 171 | 168 | 154 | 146 | 91 |
Hỏi đáp OnePlus Nord CE6 chơi Free Fire
Độ nhạy Free Fire tốt nhất cho OnePlus Nord CE6 là bao nhiêu?
Với OnePlus Nord CE6 trên thang 0–200, dùng Tổng thể 167, Hồng tâm 162, Ống ngắm 2x 154, Ống ngắm 4x 146, Ống ngắm bắn tỉa 91 và Nhìn tự do 136. Sau vài lần ở Đảo huấn luyện, chỉnh Hồng tâm mỗi lần 5.
DPI tốt nhất cho OnePlus Nord CE6 là bao nhiêu?
Đặt Chiều rộng nhỏ nhất khoảng 540 (khoảng an toàn 510–570). Mặc định của OnePlus Nord CE6 khoảng 419. Hãy ghi lại giá trị gốc trước.
OnePlus Nord CE6 chơi Free Fire và FF MAX có tốt không?
OnePlus Nord CE6 đạt 7.2/10 trong engine của chúng tôi (Cận cao cấp). Dùng đồ họa Tiêu chuẩn để có khoảng 60-90 FPS. FF MAX cũng chạy tốt trên máy này.
Kích thước nút bắn tốt nhất cho OnePlus Nord CE6?
Khoảng 56% trong Tùy chỉnh HUD cho người chơi 3 ngón. Dùng công cụ tính nút bắn cho cách cầm của bạn.