ค่าความไว Tecno Pova 3 Free Fire
คำนวณสำหรับ Tecno Pova 3 จากจอ 6.9" 90 Hz ชิป Helio G88 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
Tecno Pova 3 · 6 GB
ค่าความไว FF MAX
Tecno Pova 3 · 6 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 184 | 178 | 165 | 153 | 95 | 145 |
| FF MAX | 187 | 181 | 168 | 155 | 97 | 147 | |
| 6 GB | Free Fire | 181 | 175 | 163 | 151 | 94 | 143 |
| FF MAX | 184 | 178 | 165 | 153 | 96 | 145 |
ประสิทธิภาพเกมของ Tecno Pova 3
Tecno Pova 3 มีหน้าจอ 6.9 นิ้ว ความละเอียด 1080×2460 รีเฟรชเรต 90 Hz ใช้ชิป Helio G88
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 4.6/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก Tecno Pova 3 ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.9" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2460 |
| รีเฟรชเรต | 90 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~180 Hz |
| ชิปเซ็ต | Helio G88 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2022 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ Tecno Pova 3
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 189 | 185 | 163 | 151 | 94 |
| MP40 | 190 | 177 | 156 | 151 | 94 |
| UMP | 187 | 177 | 156 | 151 | 94 |
| AWM | 177 | 169 | 163 | 151 | 100 |
| M4A1 | 181 | 171 | 161 | 151 | 94 |
| GROZA | 181 | 171 | 161 | 151 | 94 |
| Woodpecker | 181 | 173 | 163 | 155 | 94 |
| Desert Eagle | 185 | 181 | 163 | 151 | 94 |
คำถามเกี่ยวกับ Tecno Pova 3 ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 3 คือเท่าไร?
สำหรับ Tecno Pova 3 บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 181 จุดแดง 175 สโคป 2x 163 สโคป 4x 151 สโคปสไนเปอร์ 94 และมองอิสระ 143 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 3 คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 470 (ช่วงปลอดภัย 440–500) ค่าเดิมของ Tecno Pova 3 ประมาณ 411 จดค่าเดิมไว้ก่อน
Tecno Pova 3 เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
Tecno Pova 3 ได้คะแนน 4.6/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ Tecno Pova 3 คือเท่าไร?
ประมาณ 53% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ