ค่าความไว POCO M8 Free Fire
คำนวณสำหรับ POCO M8 จากจอ 6.77" 120 Hz ชิป Snapdragon 6 Gen 3 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
POCO M8 · 8 GB
ค่าความไว FF MAX
POCO M8 · 8 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 GB | Free Fire | 174 | 168 | 158 | 148 | 92 | 139 |
| FF MAX | 177 | 171 | 161 | 150 | 94 | 142 | |
| 8 GB | Free Fire | 171 | 166 | 156 | 147 | 91 | 137 |
| FF MAX | 174 | 169 | 159 | 149 | 93 | 140 |
ประสิทธิภาพเกมของ POCO M8
POCO M8 มีหน้าจอ 6.77 นิ้ว ความละเอียด 1080×2392 รีเฟรชเรต 120 Hz ใช้ชิป Snapdragon 6 Gen 3
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 6.6/10 (รุ่นสูง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
เล่น Free Fire ได้ลื่นมาก ค่าจึงเน้นการควบคุมที่แม่นยำแทนการชดเชยอาการกระตุก
สเปก POCO M8 ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.77" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2392 |
| รีเฟรชเรต | 120 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~240 Hz |
| ชิปเซ็ต | Snapdragon 6 Gen 3 |
| RAM | 6 / 8 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2026 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ POCO M8
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 179 | 176 | 156 | 147 | 91 |
| MP40 | 180 | 168 | 149 | 147 | 91 |
| UMP | 177 | 168 | 149 | 147 | 91 |
| AWM | 167 | 160 | 156 | 147 | 97 |
| M4A1 | 171 | 162 | 154 | 147 | 91 |
| GROZA | 171 | 162 | 154 | 147 | 91 |
| Woodpecker | 171 | 164 | 156 | 151 | 91 |
| Desert Eagle | 175 | 172 | 156 | 147 | 91 |
คำถามเกี่ยวกับ POCO M8 ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8 คือเท่าไร?
สำหรับ POCO M8 บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 171 จุดแดง 166 สโคป 2x 156 สโคป 4x 147 สโคปสไนเปอร์ 91 และมองอิสระ 137 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8 คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 500 (ช่วงปลอดภัย 470–530) ค่าเดิมของ POCO M8 ประมาณ 413 จดค่าเดิมไว้ก่อน
POCO M8 เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
POCO M8 ได้คะแนน 6.6/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นสูง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M8 คือเท่าไร?
ประมาณ 56% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ