ค่าความไว POCO M6 Pro Free Fire
คำนวณสำหรับ POCO M6 Pro จากจอ 6.67" 120 Hz ชิป Helio G99 Ultra และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
POCO M6 Pro · 12 GB
ค่าความไว FF MAX
POCO M6 Pro · 12 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 8 GB | Free Fire | 173 | 167 | 157 | 148 | 92 | 138 |
| FF MAX | 176 | 170 | 160 | 150 | 93 | 141 | |
| 12 GB | Free Fire | 171 | 165 | 156 | 147 | 91 | 137 |
| FF MAX | 174 | 168 | 158 | 148 | 92 | 139 |
ประสิทธิภาพเกมของ POCO M6 Pro
POCO M6 Pro มีหน้าจอ 6.67 นิ้ว ความละเอียด 1080×2400 รีเฟรชเรต 120 Hz ใช้ชิป Helio G99 Ultra
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 6.5/10 (รุ่นสูง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
เล่น Free Fire ได้ลื่นมาก ค่าจึงเน้นการควบคุมที่แม่นยำแทนการชดเชยอาการกระตุก
สเปก POCO M6 Pro ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.67" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2400 |
| รีเฟรชเรต | 120 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~240 Hz |
| ชิปเซ็ต | Helio G99 Ultra |
| RAM | 8 / 12 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2024 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ POCO M6 Pro
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 179 | 175 | 156 | 147 | 91 |
| MP40 | 180 | 167 | 149 | 147 | 91 |
| UMP | 177 | 167 | 149 | 147 | 91 |
| AWM | 167 | 159 | 156 | 147 | 97 |
| M4A1 | 171 | 161 | 154 | 147 | 91 |
| GROZA | 171 | 161 | 154 | 147 | 91 |
| Woodpecker | 171 | 163 | 156 | 151 | 91 |
| Desert Eagle | 175 | 171 | 156 | 147 | 91 |
คำถามเกี่ยวกับ POCO M6 Pro ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M6 Pro คือเท่าไร?
สำหรับ POCO M6 Pro บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 171 จุดแดง 165 สโคป 2x 156 สโคป 4x 147 สโคปสไนเปอร์ 91 และมองอิสระ 137 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M6 Pro คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 500 (ช่วงปลอดภัย 470–530) ค่าเดิมของ POCO M6 Pro ประมาณ 406 จดค่าเดิมไว้ก่อน
POCO M6 Pro เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
POCO M6 Pro ได้คะแนน 6.5/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นสูง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M6 Pro คือเท่าไร?
ประมาณ 56% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ