ค่าความไว POCO M4 Pro Free Fire
คำนวณสำหรับ POCO M4 Pro จากจอ 6.43" 90 Hz ชิป Helio G96 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
POCO M4 Pro · 8 GB
ค่าความไว FF MAX
POCO M4 Pro · 8 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 GB | Free Fire | 177 | 172 | 160 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 181 | 175 | 163 | 151 | 94 | 142 | |
| 8 GB | Free Fire | 175 | 169 | 158 | 147 | 92 | 138 |
| FF MAX | 178 | 172 | 161 | 149 | 93 | 140 |
ประสิทธิภาพเกมของ POCO M4 Pro
POCO M4 Pro มีหน้าจอ 6.43 นิ้ว ความละเอียด 1080×2400 รีเฟรชเรต 90 Hz ใช้ชิป Helio G96
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 5.6/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก POCO M4 Pro ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.43" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2400 |
| รีเฟรชเรต | 90 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~180 Hz |
| ชิปเซ็ต | Helio G96 |
| RAM | 6 / 8 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2022 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ POCO M4 Pro
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 183 | 179 | 158 | 147 | 92 |
| MP40 | 184 | 171 | 151 | 147 | 92 |
| UMP | 181 | 171 | 151 | 147 | 92 |
| AWM | 171 | 163 | 158 | 147 | 98 |
| M4A1 | 175 | 165 | 156 | 147 | 92 |
| GROZA | 175 | 165 | 156 | 147 | 92 |
| Woodpecker | 175 | 167 | 158 | 151 | 92 |
| Desert Eagle | 179 | 175 | 158 | 147 | 92 |
คำถามเกี่ยวกับ POCO M4 Pro ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M4 Pro คือเท่าไร?
สำหรับ POCO M4 Pro บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 175 จุดแดง 169 สโคป 2x 158 สโคป 4x 147 สโคปสไนเปอร์ 92 และมองอิสระ 138 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M4 Pro คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 480 (ช่วงปลอดภัย 450–510) ค่าเดิมของ POCO M4 Pro ประมาณ 391 จดค่าเดิมไว้ก่อน
POCO M4 Pro เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
POCO M4 Pro ได้คะแนน 5.6/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M4 Pro คือเท่าไร?
ประมาณ 56% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ