ค่าความไว POCO M2 Pro Free Fire
คำนวณสำหรับ POCO M2 Pro จากจอ 6.67" 60 Hz ชิป Snapdragon 720G และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
POCO M2 Pro · 6 GB
ค่าความไว FF MAX
POCO M2 Pro · 6 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 181 | 175 | 163 | 150 | 94 | 142 |
| FF MAX | 184 | 178 | 165 | 152 | 95 | 144 | |
| 6 GB | Free Fire | 178 | 173 | 161 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 182 | 176 | 163 | 150 | 94 | 142 |
ประสิทธิภาพเกมของ POCO M2 Pro
POCO M2 Pro มีหน้าจอ 6.67 นิ้ว ความละเอียด 1080×2400 รีเฟรชเรต 60 Hz ใช้ชิป Snapdragon 720G
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 5.5/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก POCO M2 Pro ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.67" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2400 |
| รีเฟรชเรต | 60 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~120 Hz |
| ชิปเซ็ต | Snapdragon 720G |
| RAM | 4 / 6 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2020 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ POCO M2 Pro
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 186 | 183 | 161 | 149 | 93 |
| MP40 | 187 | 175 | 154 | 149 | 93 |
| UMP | 184 | 175 | 154 | 149 | 93 |
| AWM | 174 | 167 | 161 | 149 | 99 |
| M4A1 | 178 | 169 | 159 | 149 | 93 |
| GROZA | 178 | 169 | 159 | 149 | 93 |
| Woodpecker | 178 | 171 | 161 | 153 | 93 |
| Desert Eagle | 182 | 179 | 161 | 149 | 93 |
คำถามเกี่ยวกับ POCO M2 Pro ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M2 Pro คือเท่าไร?
สำหรับ POCO M2 Pro บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 178 จุดแดง 173 สโคป 2x 161 สโคป 4x 149 สโคปสไนเปอร์ 93 และมองอิสระ 140 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M2 Pro คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 500 (ช่วงปลอดภัย 470–530) ค่าเดิมของ POCO M2 Pro ประมาณ 406 จดค่าเดิมไว้ก่อน
POCO M2 Pro เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
POCO M2 Pro ได้คะแนน 5.5/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M2 Pro คือเท่าไร?
ประมาณ 56% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ