ค่าความไว Redmi Note 11 Free Fire
คำนวณสำหรับ Redmi Note 11 จากจอ 6.43" 90 Hz ชิป Snapdragon 680 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
Redmi Note 11 · 6 GB
ค่าความไว FF MAX
Redmi Note 11 · 6 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 4 GB | Free Fire | 180 | 174 | 162 | 150 | 94 | 142 |
| FF MAX | 184 | 177 | 165 | 152 | 95 | 144 | |
| 6 GB | Free Fire | 177 | 172 | 160 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 181 | 175 | 163 | 151 | 94 | 142 |
ประสิทธิภาพเกมของ Redmi Note 11
Redmi Note 11 มีหน้าจอ 6.43 นิ้ว ความละเอียด 1080×2400 รีเฟรชเรต 90 Hz ใช้ชิป Snapdragon 680
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 4.9/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก Redmi Note 11 ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.43" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2400 |
| รีเฟรชเรต | 90 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~180 Hz |
| ชิปเซ็ต | Snapdragon 680 |
| RAM | 4 / 6 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2022 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ Redmi Note 11
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 185 | 182 | 160 | 149 | 93 |
| MP40 | 186 | 174 | 153 | 149 | 93 |
| UMP | 183 | 174 | 153 | 149 | 93 |
| AWM | 173 | 166 | 160 | 149 | 99 |
| M4A1 | 177 | 168 | 158 | 149 | 93 |
| GROZA | 177 | 168 | 158 | 149 | 93 |
| Woodpecker | 177 | 170 | 160 | 153 | 93 |
| Desert Eagle | 181 | 178 | 160 | 149 | 93 |
คำถามเกี่ยวกับ Redmi Note 11 ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ Redmi Note 11 คือเท่าไร?
สำหรับ Redmi Note 11 บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 177 จุดแดง 172 สโคป 2x 160 สโคป 4x 149 สโคปสไนเปอร์ 93 และมองอิสระ 140 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ Redmi Note 11 คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 450 (ช่วงปลอดภัย 420–480) ค่าเดิมของ Redmi Note 11 ประมาณ 391 จดค่าเดิมไว้ก่อน
Redmi Note 11 เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
Redmi Note 11 ได้คะแนน 4.9/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ Redmi Note 11 คือเท่าไร?
ประมาณ 56% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ