ค่าความไว vivo T4 Pro Free Fire
คำนวณสำหรับ vivo T4 Pro จากจอ 6.77" 120 Hz ชิป Snapdragon 7 Gen 4 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
vivo T4 Pro · 12 GB
ค่าความไว FF MAX
vivo T4 Pro · 12 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 8 GB | Free Fire | 169 | 164 | 155 | 146 | 91 | 136 |
| FF MAX | 171 | 166 | 156 | 147 | 91 | 137 | |
| 12 GB | Free Fire | 169 | 164 | 155 | 146 | 91 | 136 |
| FF MAX | 169 | 164 | 155 | 146 | 91 | 136 |
ประสิทธิภาพเกมของ vivo T4 Pro
vivo T4 Pro มีหน้าจอ 6.77 นิ้ว ความละเอียด 1080×2392 รีเฟรชเรต 120 Hz ใช้ชิป Snapdragon 7 Gen 4
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 8.1/10 (รุ่นสูง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60-90 FPS
เล่น Free Fire ได้ลื่นมาก ค่าจึงเน้นการควบคุมที่แม่นยำแทนการชดเชยอาการกระตุก
สเปก vivo T4 Pro ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.77" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2392 |
| รีเฟรชเรต | 120 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~240 Hz |
| ชิปเซ็ต | Snapdragon 7 Gen 4 |
| RAM | 8 / 12 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2025 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ vivo T4 Pro
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 177 | 174 | 155 | 146 | 91 |
| MP40 | 178 | 166 | 148 | 146 | 91 |
| UMP | 175 | 166 | 148 | 146 | 91 |
| AWM | 165 | 158 | 155 | 146 | 97 |
| M4A1 | 169 | 160 | 153 | 146 | 91 |
| GROZA | 169 | 160 | 153 | 146 | 91 |
| Woodpecker | 169 | 162 | 155 | 150 | 91 |
| Desert Eagle | 173 | 170 | 155 | 146 | 91 |
คำถามเกี่ยวกับ vivo T4 Pro ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ vivo T4 Pro คือเท่าไร?
สำหรับ vivo T4 Pro บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 169 จุดแดง 164 สโคป 2x 155 สโคป 4x 146 สโคปสไนเปอร์ 91 และมองอิสระ 136 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ vivo T4 Pro คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 540 (ช่วงปลอดภัย 510–570) ค่าเดิมของ vivo T4 Pro ประมาณ 413 จดค่าเดิมไว้ก่อน
vivo T4 Pro เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
vivo T4 Pro ได้คะแนน 8.1/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นสูง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60-90 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ vivo T4 Pro คือเท่าไร?
ประมาณ 56% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ