ค่าความไว POCO M7 4G Free Fire
คำนวณสำหรับ POCO M7 4G จากจอ 6.9" 144 Hz ชิป Snapdragon 685 และ RAM ผลลัพธ์บนสเกล 0–200
ค่าความไว Free Fire
POCO M7 4G · 8 GB
ค่าความไว FF MAX
POCO M7 4G · 8 GB
อยากได้ค่าตรงกับสไตล์คุณ?
ค่าเหล่านี้คิดจากผู้เล่นสายสมดุล 3 นิ้ว ระดับทั่วไป เปลี่ยนตัวเลือกในตัวสร้างเพื่อค่าเฉพาะตัว
ค่าความไวของแต่ละรุ่น RAM
| RAM | ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | มองอิสระ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 GB | Free Fire | 176 | 170 | 160 | 151 | 94 | 142 |
| FF MAX | 179 | 173 | 163 | 153 | 95 | 145 | |
| 8 GB | Free Fire | 173 | 168 | 158 | 149 | 93 | 140 |
| FF MAX | 176 | 171 | 161 | 151 | 94 | 143 |
ประสิทธิภาพเกมของ POCO M7 4G
POCO M7 4G มีหน้าจอ 6.9 นิ้ว ความละเอียด 1080×2340 รีเฟรชเรต 144 Hz ใช้ชิป Snapdragon 685
เอนจินของเราให้คะแนนประสิทธิภาพใน Free Fire 5.6/10 (รุ่นกลาง) กราฟิกที่แนะนำคือ มาตรฐาน ได้ประมาณ 60 FPS
FPS นิ่งในการปะทะส่วนใหญ่ ค่าจึงสมดุลระหว่างความเร็วและการควบคุม
สเปก POCO M7 4G ที่ใช้คำนวณ
| หน้าจอ | 6.9" |
|---|---|
| ความละเอียด | 1080 × 2340 |
| รีเฟรชเรต | 144 Hz |
| ทัชแซมปลิง | ~300 Hz |
| ชิปเซ็ต | Snapdragon 685 |
| RAM | 6 / 8 GB |
| ปีที่เปิดตัว | 2025 |
ค่าความไวตามปืนสำหรับ POCO M7 4G
| ทั่วไป | จุดแดง | สโคป 2x | สโคป 4x | สโคปสไนเปอร์ | |
|---|---|---|---|---|---|
| M1887 | 181 | 178 | 158 | 149 | 93 |
| MP40 | 182 | 170 | 151 | 149 | 93 |
| UMP | 179 | 170 | 151 | 149 | 93 |
| AWM | 169 | 162 | 158 | 149 | 99 |
| M4A1 | 173 | 164 | 156 | 149 | 93 |
| GROZA | 173 | 164 | 156 | 149 | 93 |
| Woodpecker | 173 | 166 | 158 | 153 | 93 |
| Desert Eagle | 177 | 174 | 158 | 149 | 93 |
คำถามเกี่ยวกับ POCO M7 4G ใน Free Fire
ค่าความไว Free Fire ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M7 4G คือเท่าไร?
สำหรับ POCO M7 4G บนสเกล 0–200 ใช้ทั่วไป 173 จุดแดง 168 สโคป 2x 158 สโคป 4x 149 สโคปสไนเปอร์ 93 และมองอิสระ 140 หลังเล่นในสนามฝึกสักพัก ปรับจุดแดงทีละ 5
DPI ที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M7 4G คือเท่าไร?
ตั้งความกว้างที่เล็กที่สุดประมาณ 520 (ช่วงปลอดภัย 490–550) ค่าเดิมของ POCO M7 4G ประมาณ 428 จดค่าเดิมไว้ก่อน
POCO M7 4G เล่น Free Fire และ FF MAX ดีไหม?
POCO M7 4G ได้คะแนน 5.6/10 ในเอนจินของเรา (รุ่นกลาง) ใช้กราฟิก มาตรฐาน จะได้ประมาณ 60 FPS FF MAX ก็เล่นได้ลื่นในเครื่องนี้
ขนาดปุ่มยิงที่ดีที่สุดสำหรับ POCO M7 4G คือเท่าไร?
ประมาณ 53% ใน HUD แบบกำหนดเองสำหรับผู้เล่น 3 นิ้ว ใช้ตัวคำนวณปุ่มยิงเพื่อค่าที่ตรงกับการจับของคุณ